... เมื่อวันพุธ ที่ 19 มิถุนายน 2567 น.ส.จิราภรณ์ เบิกบานดี นายอำเภอเมืองสกลนคร เป็นประธานในการประชุมติดตามนโยบายของรัฐบาล ภารกิจสำคัญของกระทรวงมหาดไทย กรม และจังหวัด ของอำเภอเมืองสกลนคร จังหวัดสกลนคร โดยมี อำเภอเมืองสกลนคร เทศบาลตำบลท่าแร่ เทศบาลตำบลเมืองทองท่าแร่ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมในการประชุม ..
![](../Tid tam na yo by 19-06-67/images/anigif.gif)
โครงการสภาเด็กและเยาวชนส่งเสริมการพัฒนาการศึกษา ค่ายภาษาต่างประเทศ
วันศุกร์ ที่ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2567
ณ โรงเรียนเซนต์โยเซฟ ท่าแร่